ஆசிய கோப்பை கால்பந்தில் இந்தியா – பஹ்ரைன் போட்டி.. சமன் செய்ய …

ஸ்டீஃபன் காஸ்டன்டைன் தலைமையிலான இந்திய அணி ஆசிய கோப்பை போட்டியின் தொடக்கத்தில் தாய்லாந்து அணியை 4-1 என்ற கோல் கணக்கில் வென்று ஒரு அற்புதமான தொடக்கத்தை கொடுத்தது. அதே நேரத்தில் ஐக்கிய அரபு அமீரத்துடனான போட்டியில் 2 – 0 என்ற கோல் கணக்கில் தோல்வி அடைந்தது.

அதே நேரத்தில் ப்ளூ டைகர்ஸ் அணியின் செயல்திறன் மிகுந்த பாராட்டுக்குரியதாகவே இருந்தது. இந்திய அணி, இந்திய ரசிகர்களின் இதயங்களை வென்றது மட்டுமல்லாமல் எதிரிகளின் பாராட்டுதலையும் பெற்றது.

இந்திய அணி ஐக்கிய அரபு அமீரக அணிக்கு எதிரான போட்டியில் தோல்வி அடைந்தது அதன் பயிற்சியாளர் கான்ஸ்டன்டைனுக்கு பெரிய ஏமாற்றமில்லை. ஏனெனில் இந்திய வீரர்களின் ஆட்டம் அவ்வளவு அருமையாக இருந்தது.

இது குறித்து கருத்து தெரிவித்துள்ள இந்திய அணியின் பயிற்சியாளர் கான்ஸ்டன்டைன், பஹ்ரைன் போட்டிக்கு இந்தியா தயாராக உள்ளதாக குறிப்பிட்டார். அந்தப் போட்டியில் வெற்றி பெற்று தகுதி பெற வேண்டும் என்றார்.

பஹ்ரைன் இரண்டு போட்டிகளில் வெற்றி பெறாததால் மற்ற குழுக்கள் தற்போது ஆக்கிரமித்துள்ளன. ஆனால் தொடக்கத்தில் அவர்கள் முதல் போட்டியில் 1-1 என்ற கோல் கணக்கில் ஐக்கிய அரபு அமீரக அணியுடன் விளையாடினார்கள். அதே நேரத்தில் சிவப்பு அணியும் சிறந்த அணிதான். ஆனாலும் தாய்லாந்து அணியுடனான இரண்டாவது போட்டியில் 1-0 என்ற கணக்கில் தோல்வியடைந்ததால் பஹ்ரைன் தொடர முடியாமல் போய்விட்டது..

பஹ்ரைன் இந்த போட்டியில் வெற்றி பெற்று நாக் அவுட் சுற்றில் தங்களை தற்காத்து கொள்வதற்கான வாய்ப்பு இல்லை.

பஹ்ரைன் அணியினர் தற்போது நல்ல உடல் நலத்துடன் உள்ளனர். அவர்களின் அச்சுறுத்தலை சமாளிக்க இந்திய அணி தயாராக இருக்க வேண்டும். மிகவும் மேம்பட்ட இந்தியா அணியிடமிருந்து ஒரு கடுமையான ஆட்டத்தை பஹ்ரைன் உதவியாளர் பயிற்சியாளர் காலித் தாஜ் எதிர்பார்க்கிறார்,

அதனால் ப்ளூ டைகர்ஸ் அணியை வெற்றி கொள்ள பஹ்ரைன் அணியினர் மிகக் கடினமாக உழைக்க வேண்டும் என அவர் வலியுறுத்துவார்.

முதல் இரண்டு போட்டிகளில் மிக அருமையாக விளையாடிய இந்திய அணியை நாங்கள் மதிக்கிறோம். ஆசியாவின் மிகச் சிறந்த அணிகளில் இந்திய அணியும் ஒன்று. இந்தியாவுக்கு எதிராக உடல் ரீதியாகவும், மன ரீதியாகவும் எங்களது வீரர்களை தயார்படுத்துவதில் நாங்கள் பணியாற்றி வருகிறோம் என்கிறார் தாஜ். இந்திய அணியின் ஆஷிக் குரூனைன் மற்றும் உத்ந்தா சிங் ஆகியோர் முன்னணி வரிசையில் இருந்து பஹ்ரைன் அணியின் தடுப்பாட்டத்தை கட்டுப்படுத்துவார்கள்.

சுனில் ஷட்டரி தலைமையிலான இந்திய அணி இந்த போட்டியில் வெற்றி பெறுவதற்கான வாய்ப்புகளை உருவாக்க வேண்டும்.